Chào mừng các bạn đến với Forum của trường THPT Bình Liêu. Hãy đănng kí ngay làm thành viên!
Chào mừng các bạn đến với Forum của trường THPT Bình Liêu. Hãy đănng kí ngay làm thành viên!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Thời trang công sở nam Xuân - Hè 2012

Go down 
Tác giảThông điệp
hotboysexy
Thành Viên
Thành Viên
hotboysexy

Chiến tích : 43264

Thời trang công sở nam Xuân - Hè 2012 Empty
Bài gửiTiêu đề: Thời trang công sở nam Xuân - Hè 2012   Thời trang công sở nam Xuân - Hè 2012 Icon_minitimeWed Jul 04, 2012 12:43 am

Tui là tui năm nay tui 16 tủi, học lớp mấy các bạn tự tính ra vì tui không bị ở lại lớp năm nào mà, Tui nói hơi ngọng viết cũng sai chính tả nhìu lém đó nhá, thung cảm cho tui 1 tý nhá, các pạn iu qué củ tui ươi.
Tên tui là Chính là TUI đó họ là họ củ bố tui, ông cụ, kỵ của tui nữa mà, à tui thấy cái trang Diễn đàn Bình Liêu cũng khá đẹp các bạn thử vào vào nhá, địa chỉ ở dưới đây nè:
Diễn đàn Bình Liêu
http://binhlieu.eazy.vn
------------------------------------------------------------------------------------

(Tapchilamdep.com) - Không điệu đà như phái nữ, nhưng đồ công sở cho nam cũng không kém phần đa dạng về style và màu sắc.

Nếu bạn chịu khó tìm hiểu về các kiểu thời trang công sở dành cho nam, sẽ thấy có rất nhiều kiểu dáng, hoa văn mà màu sắc mang phong cách rất đặc sắc và cũng rất riêng cho phái mạnh. Thể hiện phong độ đàn ông thời nay.
Các nhà thiết kế thời trang công sở nam thêu dệt rất thành công vẻ nam tính mạnh mẽ, sự tự tin lịch lãm, nét sang trọng và không kém phần lãng tử của cánh mày râu vào từng mẫu thiết kế. Những mẫu trang phục như vậy sẽ tạo nên sức cuốn hút và hấp dẫn phái đẹp, đồng thời cũng khiến đồng nghiệp của bạn phải ngợi khen, thán phục.
Không cần cầu kỳ, diêm dúa, đó chỉ Là mẫu áo trơn với màu sắc nhã nhặn hay thêm vài đường vải có hoa văn cá tính chạy dọc theo chiều chiếc áo sơ mi, hoặc viền hoạ tiết nơi túi áo cũng như chạy li mép vải,...Là những bộ đồ vest quen thuộc thường ngày nhưng hết sức lịch lãm và mạnh mẽ đầy cá tính. Tất cả tạo nên những mẫu đồ thời trang công sở rất đa dạng và riêng biệt cho từng sở thích của mỗi người.
Dưới đây là hình ảnh một số mẫu thiết kế dành cho các quý ông chốn văn phòng, xin mời các bạn tham khảo và tìm kiếm cảm hứng cho tủ đồ công sở của mình.
Cùng vào diễn đàn mới của Bình Liêu đia chỉ sau đây nha:
Diễn đàn Bình Liêu
http://binhlieu.eazy.vn

Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Một thời để nhớ
» Du học Singapore – Đầu vào các trường công lập vô cùng hấp dẫn ….. nhanh tay click zo
» [Mu Asiagames] Đua top đẳng cấp - Hỗ trợ tân thủ độc đáo 25-02-2012
» Học bổng du học Singapore : từ học viện EASB (1-3 đến 30-4 năm 2012)
» Học bổng du học Singapore : từ trường KAPLAN (2012)